Azenaide Carlos

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Azenaide Carlos
Rayuwa
Haihuwa Luanda, 14 ga Yuni, 1990 (33 shekaru)
ƙasa Angola
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a handball player (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru GP G
Clube Desportivo Primeiro de Agosto (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa back (en) Fassara
Tsayi 175 cm

Azenaide Danila José Carlos a.k.a Zizica (an haife ta ranar 14 ga watan Yunin 1990) ƙwararriyar ƴar wasan ƙwallon hannu ce na ƙasar Angola don Rapid București da ƙungiyar ƙwallon hannu ta Angola.

Ta halarci Gasar Cin Kofin Hannun Mata ta Duniya a Brazil,[1] da 2008, 2012, 2016, da Gasar Olympics na shekarar 2020.[2][3]

Azenaide ta shafe dukan aikinta a Angolan Primeiro de Agosto. A cikin watan Janairun 2014, ta koma babbar abokiyar hamayyar Petro Atlético.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]