Baron Kibamba

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Baron Kibamba
Rayuwa
Haihuwa Dolisie (en) Fassara, 23 ga Maris, 1998 (26 shekaru)
ƙasa Jamhuriyar Kwango
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
RB Linense (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Francoeur Baron De Sylvain Kibamba (an haife shi a ranar 23 ga watan Maris shekara ta alif 1998) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Kongo wanda ke taka leda a kulob din Sevilla Atlético na Sipaniya a matsayin mai tsaron baya .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

An haife shi a Dolisie, ya buga wasan ƙwallon ƙafa a ƙungiyar CARA Brazzaville, AS Otôho da Linense . [1]

A ranar 25 ga watan Yuni shekarar 2019, Kibamba ya rattaba hannu kan Sevilla FC kuma an sanya shi cikin ajiyar .

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Kibamba ya buga wasansa na farko na kasa da kasa a Kongo da Senegal a 2017. [1]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 "Baron Kibamba". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 11 October 2018. Cite error: Invalid <ref> tag; name "NFT" defined multiple times with different content

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Baron Kibamba at BDFutbol

Template:Sevilla Atlético squad