Jump to content

Benjamin Lecomte

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Benjamin Lecomte
Rayuwa
Cikakken suna Benjamin Pascal Lecomte
Haihuwa Faris, 26 ga Afirilu, 1991 (33 shekaru)
ƙasa Faransa
Harshen uwa Faransanci
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  France national under-18 association football team (en) Fassara2008-200940
  France national under-19 association football team (en) Fassara2009-201040
  France national under-19 association football team (en) Fassara2009-2009
F.C. Lorient (en) Fassara1 ga Yuli, 2010-1 ga Yuli, 2017
  France national under-20 association football team (en) Fassara2011-201120
Dijon FCO (en) Fassara23 ga Augusta, 2013-30 ga Yuni, 2014310
  Montpellier Hérault Sport Club (en) Fassara1 ga Yuli, 2017-15 ga Yuli, 2019
AS Monaco FC (en) Fassara15 ga Yuli, 2019-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Nauyi 78 kg
Tsayi 186 cm

Benjamin Lecomte Benjamin Pascal Lecomte (an haife shi 26 ga Afrilu 1991) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Faransa wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida na ƙungiyar Ligue 1 Montpellier.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]