Jump to content

Bora Đorđević

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Bora Đorđević
Rayuwa
Cikakken suna Борисав Ђорђевић
Haihuwa Čačak (en) Fassara, 1 Nuwamba, 1952
ƙasa Serbiya
Federal Republic of Yugoslavia (en) Fassara
Socialist Federal Republic of Yugoslavia (en) Fassara
Mutuwa Ljubljana, 4 Satumba 2024
Yanayin mutuwa Sababi na ainihi (Ciwon huhu)
Karatu
Harsuna Serbian (en) Fassara
Croatian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a mawaƙi, mai rubuta waka, maiwaƙe, rock musician (en) Fassara, rock singer (en) Fassara da lyricist (en) Fassara
Mamba Association of Writers of Serbia (en) Fassara
Rani mraz (en) Fassara
Artistic movement rock music (en) Fassara
Yanayin murya baritone (en) Fassara
Kayan kida murya
Jadawalin Kiɗa Jugoton (en) Fassara
PGP-RTB (en) Fassara
Imani
Jam'iyar siyasa Serbian Progressive Party (en) Fassara
IMDb nm0229214

Borisav "Bora" Đorđević (1 Nuwamba 1952 - 4 Satumba 2024), kuma aka sani da Bora Čorba (Serbian Cyrillic: Бора Чорба), mawaƙin Serbian ne, marubuci kuma mawaƙi. An fi saninsa da ɗan wasan gaba na ƙungiyar rock Riblja Čorba. Đorđević sananne ne saboda irin waƙoƙin waƙarsa da murya mai ban sha'awa, Đorđević ana ɗaukarsa ɗaya daga cikin manyan mawallafa mafi tasiri na fagen dutsen Serbia.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.