Boubacar Cissokho
Appearance
Boubacar Cissokho | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Senegal, 6 Disamba 1994 (30 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Boubacar Cissokho (an haife shi ranar 6 ga watan Disambar 1994) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda a halin yanzu yake taka leda a matsayin mai tsaron gida.[1]
Ayyukan ƙasa da ƙasa
[gyara sashe | gyara masomin]Cissokho yana cikin zaɓen ƴan ƙasa da shekaru 23 na Senegal da suka halarci gasar cin kofin Afirka na U-23 na 2015 a Senegal.[2] Ya buga wasansa na farko na ƙasa da ƙasa tare da babban tawagar ƙasar a ranar 17 ga watan Oktoban 2015 a ciki da kuma Guinea (2-0), inda ya kasance cikin tawagar farawa kuma ya buga wasan gaba ɗaya.[3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Boubacar Cissokho at National-Football-Teams.com