Brahian Alemán

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Brahian Alemán
Rayuwa
Haihuwa Montevideo, 23 Disamba 1989 (33 shekaru)
ƙasa Uruguay
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Gimnasia y Esgrima La Plata (en) Fassara-
  Defensor Sporting Club (en) Fassara2008-2012467
  Unión de Santa Fe (en) Fassara2012-2015688
Arsenal Fútbol Club (en) Fassara2014-2015199
Arsenal Fútbol Club (en) Fassara2014-2014199
Barcelona S.C. (en) Fassara2015-20153710
Barcelona S.C. (en) Fassara2015-20163710
  Liga Deportiva Universitaria de Quito (en) Fassara2016-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Nauyi 68 kg
Tsayi 170 cm

Brahian Milton Alemán Athaydes (an haife shi a ranar 23 ga watan Disamban shekarar 1989) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Uruguay wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na ƙungiyar Alianza Lima ta Peru. [1]

Wasanni[gyara sashe | gyara masomin]

Bayan kyakkyawar kakar wasa ta 2014 tare da Arsenal de Sarandí, inda ya ci kwallaye tara ya kuma ci kwallaye biyu, Alemán ya hade da kungiyoyi da yawa. Boca Juniors, Independiente, da kuma Sporting Club na Barcelona suna daga cikin manyan kungiyoyin da suke da sha'awar sayan Aleman, sannan kuma daga karshe sai su sauka da ayyukan Alemán akan kudi dala miliyan 3. Ya sanya hannu kan kwantiragin shekaru 3.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

 

Hanyoyin haɗin waje[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Brahian Alemán at Soccerway