Jump to content

Brandon Sebirumbi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Brandon Sebirumbi
Rayuwa
Haihuwa Fort Worth, 15 Mayu 1990 (34 shekaru)
ƙasa Uganda
Tarayyar Amurka
Harshen uwa Turanci
Karatu
Makaranta Central High School (en) Fassara
Furman University (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a basketball player (en) Fassara
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Pos Nbr
Basket Navarra Club (en) Fassara-
Furman Paladins men's basketball (en) Fassara2008-2012
 
Muƙami ko ƙwarewa small forward (en) Fassara
Nauyi 230 lb
Tsayi 206 cm

Brandon Sebirumbi (an haife shi a watan Mayu 15, 1990) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon kwando ne Ba'amurke ɗan ƙasar Uganda wanda ya taɓa bugawa Aomori Wat's na B.League a span.

Aikin koleji

[gyara sashe | gyara masomin]

Sebirumbi ya buga kwando na kwaleji tare da Furman Paladins . Ya sami matsakaicin maki 5.3 da sake dawowa 2.8 a kowane wasa a matsayin na biyu. [1]

Sana'ar sana'a

[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 6 ga Satumba, 2013, Sebirumbi ya rattaba hannu tare da Planasa Navarra na LEB Oro a Spain. [2]

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 5 ga Agusta, 2015, shugaban ƙungiyar ƙwallon kwando ta Uganda Mandy Juruni ya sanar da cewa Sebirumbi zai shiga ƙungiyar don AfroBasket 2015 . An nada shi zuwa jerin sunayen na karshe tare da irin su Henry Malinga . [3]

  1. "Brandon Sebirumbi bio". FurmanPaladins.com. Archived from the original on May 30, 2016. Retrieved 5 August 2015.
  2. "Brandon Sebirumbi inks with Navarra". Court-Side.com. September 6, 2013. Retrieved 5 August 2015.
  3. "Sebirumbi and Dhal boost Uganda's final roster for AfroBasket 2015". FIBA. Archived from the original on September 24, 2015. Retrieved 5 August 2015.