Jump to content

Brian Iwuh

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Brian Iwuh
mutum
Bayanai
Jinsi namiji
Ƙasar asali Tarayyar Amurka
Suna Brian
Shekarun haihuwa 8 ga Maris, 1984
Wurin haihuwa Houston
Sana'a American football player (en) Fassara
Matsayin daya buga/kware a ƙungiya linebacker (en) Fassara
Ilimi a Worthing High School (en) Fassara
Mamba na ƙungiyar wasanni Chicago Bears (en) Fassara, Jacksonville Jaguars (en) Fassara da Denver Broncos (en) Fassara
Wasa American football (en) Fassara

Brian Iwuh (an haife shi ranar 8 ga watan Maris ɗin 1984) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Amurka wanda ya taka leda har tsawon shekaru shida a gasar ƙwallon ƙafa ta ƙasa (NFL). Bayan buga wasan ƙwallon ƙafa na kwaleji don Colorado, Jacksonville Jaguars ya sanya hannu a matsayin wakili na kyauta wanda ba a kwance ba a cikin shekarar 2006. Ya buga wa Jaguars wasanni na yanayi huɗu, Chicago Bears na yanayi biyu, da kuma Denver Broncos a cikin shekarar 2011 – 12 NFL playoffs.

Shekarun farko

[gyara sashe | gyara masomin]

Iwuh ya buga ƙwallon ƙafa a makarantar sakandare a Worthing High School a Houston, Texas. Ya sami lambar yabo ta All-League tsawon shekaru uku a jere. Ya kuma yi wasiƙa a cikin waƙoƙi da ƙwallon kwando da kuma ninƙaya.

Aikin koleji

[gyara sashe | gyara masomin]

Iwuh ya buga ƙwallon ƙafa ta kwaleji a Colorado. A lokacin babban shekararsa, ya sami babban girma naBabban Taron 12. Ya kammala karatunsa na jami'a da takila 216, buhu 23 da tsangwama biyar.

Sana'ar sana'a

[gyara sashe | gyara masomin]

Jacksonville Jaguars

[gyara sashe | gyara masomin]

Iwuh ya sanya hannu ne ta hanyar Jacksonville Jaguars a matsayin wakili na kyauta wanda ba a shirya shi ba a cikin shekarar 2006. An sake shi a ranar 26 ga watan Afrilun 2010.

Chicago Bears

[gyara sashe | gyara masomin]

Iwuh ya sanya hannu tare da Chicago Bears a ranar 24 ga watan Mayun 2010. [1] An yi watsi da shi a ranar 29 ga watan Nuwamban 2011.

Denver Broncos

[gyara sashe | gyara masomin]

Iwuh ya sanya hannu tare da Denver Broncos a ranar 3 ga watan Janairun 2012. [2]

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]