Brigitte Omboudou

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Brigitte Omboudou
Rayuwa
Haihuwa 29 ga Yuli, 1992 (31 shekaru)
ƙasa Kameru
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Amazone FAP (en) Fassara2015-2015
FC Minsk (mata)2016-201610
Louves Minproff (en) Fassara2017-2017
Delta Queens (en) Fassara2018-2018
Amazone FAP (en) Fassara2019-2020
Rivers Angels F.C. (en) Fassara2021-2022
FC Ebolowa (en) Fassara2023-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Brigitte Omboudou (An haife ta a ranar 29 ga watan Yuli a shekarar 1992) ' yar wasan ƙwallon ƙafa ce 'yar Kamaru wacce ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga Amazone FAP da ƙungiyar mata ta Kamaru.

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Brigitte Omboudou ta yi wa Louves Minproff wasa a kasarta. A wajen Kamaru, ta buga wa kulob din FC Minsk na Premier na Belarus da kuma kulob din Delta Queens FC na mata na Najeriya.

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Brigitte Omboudou ya buga wa Kamaru a matakin babban mataki a wasannin Afirka na shekarar 2015 da Gasar cancantar shiga gasar Olympics ta mata ta CAF ta shekarar 2020 ( zagaye na hudu ).

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

Template:Cameroon squad 2022 Africa Women Cup of Nations