Cathrine Paaske Sørensen
Appearance
Cathrine Paaske Sørensen | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | 14 ga Yuni, 1978 (46 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Daular Denmark | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa, nurse (en) da association football manager (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 11 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 1.65 m |
Cathrine Paaske Sørensen (an haife ta a ranar 14 ga watan Yunin shekara ta 1978) tsohuwar ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Denmark wacce ta buga wa tawagar ƙwallon ƙafa ta mata ta ƙasar Denmark . [1][2] An sanya hannu don yin wasa ga Los Angeles Sun na gasar ƙwallon ƙafa ta mata ta Amurka, amma ƙungiyar ta ninka a watan Fabrairun shekarar 2010. Daga nan sai ta shiga gasar W-League sau biyu Pali Blues, wanda ke zaune a Los Angeles, don kakar Shekarar 2010.
Danish Player of the Year sau biyu, Paaske Sørensen ta yi ritaya daga ƙwallon ƙafa a shekarar 2010 don zama ma'aikaciyar jinya.[3]
Daraja
[gyara sashe | gyara masomin]Tare da Sydney FC:
- W-League Firayim Minista: 2009
- Gasar W-League: 20092009
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ FIFA Profile
- ↑ Danish Football Union (DBU) statistics
- ↑ Møller-Riis, Helle (2010-11-24). "Cathrine Paaske stopper fodboldkarrieren" (in Danish). Danish Football Association. Retrieved 2012-10-05.