Celiwe Nkambule

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Celiwe Nkambule
Rayuwa
Haihuwa 19 ga Faburairu, 1993 (31 shekaru)
ƙasa Eswatini
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Celiwe Thandazile Nkambule (an haife ta a ranar 19 ga watan Fabrairun shekara ta 1993) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Liswati wacce ke taka leda a matsayin mai gaba ga Young Buffaloes FC da ƙungiyar mata ta Eswatini.[1][2]

Ayyukan kulob din[gyara sashe | gyara masomin]

Nkambule ta buga wa Young Buffaloes wasa a Eswatini.

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Nkambule ta buga wa Eswatini a babban matakin a lokacin gasar zakarun mata ta COSAFA guda biyu (2020 da 2021).[1]

Bayani[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 "Celiwe Nkambule". Global Sports Archive. Retrieved 14 October 2021.
  2. "NKAMBULE CELIWE THANDAZILE". FITEQ. Retrieved 14 October 2021.