Chan Chia Fong

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Chan Chia Fong
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi mace
Ƙasar asali Maleziya
Country for sport (en) Fassara Maleziya
Sunan asali Chan Chia Fong
Sunan dangi Chan
Shekarun haihuwa 24 Disamba 1976
Yaren haihuwa Harshen Malay
Harsuna Harshen Malay
Sana'a Mai wasan badminton da Olympic competitor (en) Fassara
Wasa badminton (en) Fassara
Participant in (en) Fassara badminton at the 1996 Summer Olympics – women's singles (en) Fassara

Chan Chia Fong (an haife ta ranar 24 ga watan Disamban 1976) ɗan wasan badminton ɗan Malaysia ne. Chan ta samu lambar tagulla a wasan biyu na ƴan mata tare da Norhasikin Amin a gasar cin kofin badminton na matasa na duniya a shekara ta 1994.[1] Ta kuma yi gasa a cikin ƙwararrun mata a gasar Olympics ta bazara ta shekarar 1996 a Atlanta.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Evans, Hilary; Gjerde, Arild; Heijmans, Jeroen; Mallon, Bill; et al. "Chan Chia Fong". Olympics at Sports-Reference.com. Sports Reference LLC. Archived from the original on 18 April 2020. Retrieved 25 July 2019.