Jump to content

Charles De Ketelaere

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Charles De Ketelaere
Rayuwa
Haihuwa Bruges (en) Fassara, 10 ga Maris, 2001 (23 shekaru)
ƙasa Beljik
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  A.C. Milan-
  Belgium national under-16 football team (en) Fassara2017-201741
 
Muƙami ko ƙwarewa second striker (en) Fassara
Tsayi 1.92 m

Charles Marc S. De Ketelaere An haifi shi 10 Maris 2001 ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Belgium wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na kai hari ga ƙungiyar Seria A Atalanta, a matsayin aro daga AC Milan, da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Belgium.

Sana'ar Kwallon Kafa[gyara sashe | gyara masomin]

Club Brugge[gyara sashe | gyara masomin]

De Ketelaere ya shiga Club Brugge yana ɗan shekara 7, kuma yana aiki a matsayin ɗan ƙwallon ƙafa.[1] Ya kuma buga wasan tennis tun yana matashi, amma ya zabi ya ci kwallo.[1]

Ya yi babban wasan sa na farko a ranar 25 ga Satumba 2019, lokacin da ya buga cikakken wasan a wasan 2019 – 20 Belgian Cup da Francs Borains. [2]

AC Milan[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 2 ga Agusta 2022, De Ketelaere ya shiga ƙungiyar Serie A [AC Milan]] akan kwantiragi har zuwa 30 ga Yuni 2027.[3] An sanya hannu kan farashin da aka ruwaito yana cikin kewayon Yuro miliyan 35, De Ketelaere duk da haka ya kasa cika burin farko na Rossoneri, ba tare da zira kwallo a raga ba a duk tsawon kakar wasa kuma ya fara gasar lig guda tara kawai. [4]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 "Is De Ketelaere Belgium's new De Bruyne?". BBC Sport. Archived from the original on 19 October 2021. Retrieved 19 October 2021.
  2. "Francs Borains v Club Brugge game report". Soccerway. 25 September 2019. Archived from the original on 30 October 2020. Retrieved 30 October 2019.
  3. "Charles De Ketelaere joins AC Milan: official statement". AC Milan (in Turanci). Retrieved 2 August 2022.
  4. "AC Milan flop De Ketelaere determined to redeem himself". Football Today. 19 July 2023. Retrieved 16 August 2023.