Jump to content

Christian Bubalović

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Christian Bubalović
Rayuwa
Haihuwa Austriya, 9 ga Augusta, 1991 (33 shekaru)
ƙasa Austriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Austria national under-19 football team (en) Fassara-
Admira Wacker (en) Fassara-
  FC Energie Cottbus (en) Fassara2010-2012482
NK Rudar Velenje (en) Fassara2012-2014504
  Kapfenberger SV (en) Fassara2014-2015504
Birkirkara F.C. (en) Fassara2016-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Christian Bubalović (an haife shi 9 ga Agusta 1991) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Austriya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya na Floridsdorfer AC.[1][2] Yana da takardar shaidar zama ɗan ƙasar Austriya da Croatia.[3]

  1. Christian Bubalovic at Soccerway
  2. Christian Bubalović at WorldFootball.net
  3. Spieler Detailansicht - Das Museum des FC Energie Cottbus, fcenergie-museum.de