Jump to content

Claudio Baeza

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Claudio Baeza
Rayuwa
Haihuwa Los Ángeles (en) Fassara, 23 Disamba 1993 (30 shekaru)
ƙasa Chile
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Club Social y Deportivo Colo Colo (en) Fassara2012-
  Chile national under-20 football team (en) Fassara2013-201381
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 5
Tsayi 171 cm

Claudio Andrés Baeza Baeza [ƙananan-alpha 1] (an haife shi a ranar 23 Disamban shekarar 1993 a Los Ángeles, Chile ) ɗan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Chile wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙungiyar La MX na Toluca da ƙungiyar Chile .

Ayyukan duniya

[gyara sashe | gyara masomin]

Ya sami kiransa na farko zuwa ga manyan 'yan wasan Chile don wasan sada zumunci da Paraguay a watan Satumbar shekarar 2015.

Ya fara buga wasansa ne na farko a ranar 5 ga watan Satumban shekarar 2019 a wasan sada zumunci da Ajantina, a matsayin mai farawa.

Colo-Colo
  • Primera División na Chile (3): 2014 – C, 2015 – A, 2017-T
  • Copa Chile : 2016
  • Supercopa de Chile (2): 2017, 2018

Bayanan kula

[gyara sashe | gyara masomin]

 

 

Hanyoyin haɗin waje

[gyara sashe | gyara masomin]