Cyril Obiozor

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Cyril Obiozor
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi namiji
Ƙasar asali Tarayyar Amurka
Suna Cyril
Sunan dangi Obiozor (en) Fassara
Shekarun haihuwa 26 ga Yuli, 1986 da 26 Satumba 1986
Wurin haihuwa Pearland (en) Fassara
Sana'a American football player (en) Fassara
Matsayin daya buga/kware a ƙungiya linebacker (en) Fassara
Ilimi a Pearland High School (en) Fassara
Mamba na ƙungiyar wasanni Arizona Cardinals (en) Fassara, Green Bay Packers (en) Fassara, Los Angeles Chargers (en) Fassara da Texas A&M Aggies football (en) Fassara
Wasa American football (en) Fassara

Cyril Obiozor (an haife shi a ranar 26 ga watan Satumban 1986) ( / ˈ oʊ bəz ɔːr / OH -bə-zor) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Amurka. Green Bay Packers ne ya sanya hannu a kansa a matsayin wakili na kyauta wanda ba a zayyana ba a cikin shekara ta 2009. Ya buga ƙwallon ƙafa na kwaleji a Texas A&M.

Ya kuma buga wa Cardinals Arizona da San Diego Chargers.

Sana'ar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Green Bay Packers[gyara sashe | gyara masomin]

Obiozor ya rattaɓa hannu tare da Packers a matsayin wakili na kyauta a cikin watan Mayun 2009. Ya ci gaba da kasancewa a cikin ƴan wasan Ƙungiyar a tsawon makonni 13 na farkon kakar wasa ta shekarar 2009. Bayan da ƙungiyar ta sanya Aaron Kampman a ajiyar da ya ji rauni, Obiozor an koma cikin jerin gwanon wasanni biyar na ƙarshe.[1] Ya yi jumulla guda 2 a waɗancan wasanni biyar.[2]

Cardinals Arizona[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 5 ga watan Satumban 2010, Cardinal na Arizona ya yi iƙirarin cire Obiozor. An cire shi a ranar 21 ga watan Satumba, amma bayan kwana biyu ya sake sanya hannu a ƙungiyar.

San Diego Chargers[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 5 ga watan Oktoba, an rattaɓa hannu kan Obiozor zuwa jerin sunayen masu caji bayan Jyles Tucker ya ci gaba da samun rauni.

Cardinals na Arizona (lokaci na biyu)[gyara sashe | gyara masomin]

An sake shi a ranar 2 ga watan Satumban 2011.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Packers put Kampman on injured reserve".
  2. "LB Obiozor Building On Rookie Year". Archived from the original on 2010-09-16. Retrieved 2010-08-09.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]