Dani Pratama

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Dani Pratama
Rayuwa
Haihuwa Indonesiya, 22 ga Afirilu, 1996 (28 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
PSMS Medan (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Danie Pratama (an haife shi 4 ga watan Nuwamba shekarar 1995) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a ƙungiyar La Liga 2 Nusantara United . [1]

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Danie ya fara son ƙwallon ƙafa tun yana ƙuruciya ta shiga SSB AM TRI sannan ya shiga tare da ƙungiyoyi da yawa PSST TRIDADI, SU, PORDA SLEMAN da PSS Sleman.

Danie ya shiga kungiyar PS TNI a cikin shekarar 2017 Liga 1 .

A tsakiyar watan Yuli shekarar 2017, An sake Danie daga PS TNI kuma ya shiga PSMS Medan wanda ya yi takara a shekarar 2017 Liga 2 .

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

PS TNI U-21
  • Gasar ƙwallon ƙafa ta Indonesia U-21: 2016
PSMS Medan
  • La Liga 2 : 2017

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Dani Pratama liga-indonesia.id

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]