Jump to content

Daoud Wais

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Daoud Wais
Rayuwa
Haihuwa Jibuti, 6 Disamba 1986 (37 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Wais Daoud Wais (an haife shi 6 ga watan Disambar 1986), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Djibouti wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a ƙungiyar Arta/Solar7 ta Djibouti da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Djibouti . [1]

Kididdigar aiki[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

As of 10 February 2023[2]
Fitowa da burin tawagar ƙasa da shekara
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Djibouti 2008 4 0
2009 0 0
2010 0 0
2011 3 0
2012 0 0
2013 0 0
2014 0 0
2015 9 0
2016 4 0
2017 4 0
2018 0 0
2019 5 1
2020 0 0
2021 5 0
Jimlar 34 1
Maki da sakamako jera kirga burin Djibouti na farko, ginshiƙin maki yana nuna maki bayan kowace burin Wais .
Jerin kwallayen da Daoud Wais ya zura a raga
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa Ref.
1 23 November 2019 El Hadj Hassan Gouled Aptidon Stadium, Djibouti, Djibouti </img> Mauritius 2–0 3–0 Sada zumunci [3]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

ASAS Djibouti Télécom

  • Premier League : 2012–2013, 2013–2014, 2014–2015, 2015–2016, 2016–2017, 2017–2018

Arta/Solar7

  • Premier League : 2020-2021, 2021-2022
  • Kofin Djibouti : 2020-2021, 2021-2022
  • Gasar cin kofin Djibouti: 2020, 2022

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Daoud Wais at Soccerway. Retrieved 24 June 2021.
  2. "Daoud Wais". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 10 February 2023.
  3. Strack-Zimmermann, Benjamin. "Djibouti vs. Mauritius (3:0)". www.national-football-teams.com (in Turanci). Retrieved 2021-06-25.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Daoud Wais at National-Football-Teams.com
  • Daoud Wais at Global Sports Archive
  • Daoud Wais at Soccerway