Darlina Joseph
Appearance
Darlina Joseph | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Pignon (en) , 15 Disamba 2003 (20 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Haiti | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Florsie-Love Darlina Joseph, (an haife ta a ranar 15 ga watan Disamba shekarar 2003). ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Haiti wanda ke taka leda a matsayin mai gaba ga Grenoble Foot 38 da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Haiti . Ta na da 4 caps.
Ta yi takara a shekarar 2022 U-20 ta cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta mata, da shekara ta 2023, FIFA World Cup Women's World Cup .
Ta buga wa Don Bosco FC wasa.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Darlina Joseph at Soccerway
Samfuri:Haiti squad 2022 CONCACAF W ChampionshipSamfuri:Haiti squad 2023 FIFA Women's World Cup