David Trezeguet

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Simpleicons Interface user-outline.svg David Trezeguet
David Trezeguet became Save the Dream Ambassador, 2017.jpg
Rayuwa
Cikakken suna David Sergio Trezeguet
Haihuwa Rouen, 15 Oktoba 1977 (45 shekaru)
ƙasa Faransa
Ƴan uwa
Mahaifi Jorge Trezeguet
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Escudo del Club Altético Platense.svg  Club Atlético Platense (en) Fassara1994-199550
AS Monaco FC (en) Fassara1995-20009352
Flag of France.svg  France national under-18 association football team (en) Fassara1995-19961215
Flag of France.svg  France national under-20 association football team (en) Fassara1996-19971412
Flag of France.svg  France national under-21 association football team (en) Fassara1997-199855
Flag of France (1794–1815, 1830–1974, 2020–present).svg  France national association football team (en) Fassara1998-20087134
Juventus FC 2017 icon (black).svg  Juventus F.C. (en) Fassara2000-2010245138
Hércules CF (en) Fassara2010-20113112
Baniyas SC (en) Fassara2011-201130
Escudo del C A River Plate.svg  Club Atlético River Plate (en) Fassara2012-2014
CA Newell’s Old Boys.svg  Newell's Old Boys (en) Fassara2013-2014247
FC Pune City (en) Fassara2014-201492
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 80 kg
Tsayi 190 cm
Kyaututtuka
trezegol.com

David Trezeguet (an haife shi a shekarar 1977 a birnin Rouen, na ƙasar Faransa). ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne a ƙasar Faransa. Ya bugawa Ƙungiyar ƙwallon ƙafar ƙasar Faransa daga shekara ta 1998 zuwa shekara ta 2008.

Hotuna[gyara sashe | gyara masomin]


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]