Jump to content

Denis Grechikho

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Denis Grechikho
Rayuwa
Haihuwa Mahilioŭ (mul) Fassara, 22 Mayu 1999 (25 shekaru)
ƙasa Belarus
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
FC Dnepr Mogilev (en) Fassara2017-Disamba 2018300
  Belarus national under-21 football team (en) Fassara2018-2020112
FC Dnyapro Mogilev (en) Fassaraga Maris, 2019-ga Augusta, 201900
FC Rukh Brest (en) Fassaraga Afirilu, 2019-ga Augusta, 2019134
FC Rukh Brest (en) Fassaraga Augusta, 2019-Disamba 20216413
  Belarus men's national football team (en) Fassara2022-202350
  FC Dinamo Minsk (en) Fassaraga Maris, 2022-Nuwamba, 2022274
FC BATE Borisov (en) Fassaraga Janairu, 2023-170
FC Zhenis (en) Fassaraga Faburairu, 2024-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 22
Nauyi 72 kg
Tsayi 185 cm
Denis Grechikho

Denis Grechikho ( Belarusian  ; Russian: Денис Гречихо  ; an haife shi a ranar 22 ga watan Mayu na shekarar 1999) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Belarus wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na BATE Borisov . [1]

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Denis Grechikho at Soccerway
  • Denis Grechikho at FootballFacts.ru (in Russian)

Samfuri:BATE Borisov squadY