Dokta Mampuru

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Dokta Mampuru
Rayuwa
Haihuwa Jane Furse (en) Fassara, 28 ga Augusta, 1992 (31 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Mamelodi Sundowns F.C. (en) Fassara2011-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Doctor Mampuru (an haife shi a ranar 28 ga watan Agusta shekara ta 1992) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda a tsakanin sauran ya taka leda a kulob din Premier Soccer League Mamelodi Sundowns . [1] [2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Dokta Mampuru at Soccerway
  2. "ABSA Premiership 2012/13 - Doctor Mampuru Player Profile - MTNFootball". Archived from the original on 20 May 2013. Retrieved 2 November 2012.