Donou Kokou

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Donou Kokou
Rayuwa
Haihuwa Togo, 24 ga Afirilu, 1991 (33 shekaru)
ƙasa Togo
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Maranatha FC (en) Fassara2010-
  Ƙungiyar ƙwallon kafa ta Togo2011-80
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Niasidji Donou Kokou (an haife shi a ranar 24 ga watan Afrilu 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Togo wanda a halin yanzu ke buga wasa a Enugu Rangers a matsayin ɗan wasa mai tsaron baya ko ɗan tsakiya.[1]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Kokou ya buga wasansa na farko na kasa da kasa tare da babban tawagar kasar a ranar 15 ga watan Nuwamba 2011 da Guinea-Bissau (1-0), inda ya kasance cikin tawagar farko kuma ya buga dukkan wasan.[2] [3]

Kwallayen kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka jera yawan kwallayen da Togo ta ci a farko.[4]
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 11 Oktoba 2014 Mandela National Stadium, Kampala, Uganda </img> Uganda 1-0 1-0 2015 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Togofoot, la vitrine du football togolais. - Donou Kokou parle de son transfert et du match face à la Tunisie" . Archived from the original on 2017-03-12. Retrieved 2017-03-11.
  2. "Togo - D. Kokou - Profile with news, career statistics and history - Soccerway" . soccerway.com. Retrieved 15 Aug 2014.
  3. "Togo vs. Guinea-Bissau (5:0)" . National Football Teams. Retrieved 15 Aug 2014.
  4. "Kokou, Donou" . National Football Teams. Retrieved 24 April 2017.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]