Jump to content

Duane Thomas

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Duane Thomas
Rayuwa
Haihuwa Dallas, 21 ga Yuni, 1947
ƙasa Tarayyar Amurka
Mutuwa Sedona (en) Fassara, 4 ga Augusta, 2024
Karatu
Makaranta Lincoln High School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a American football player (en) Fassara
Muƙami ko ƙwarewa running back (en) Fassara
Lamban wasa 33
47
Nauyi 220 lb
Tsayi 73 in

Duane Julius Thomas (Yuni 21, 1947 - Agusta 4, 2024) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Amurka wanda ya kasance mai gudu a gasar ƙwallon ƙafa ta ƙasa (NFL) don Dallas Cowboys da Washington Redskins. Ya buga wasan ƙwallon ƙafa na kwaleji don Buffaloes na Yammacin Texas.[1]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.