Eddie Howe

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Eddie Howe
Rayuwa
Cikakken suna Edward John Frank Howe
Haihuwa Amersham (en) Fassara, 29 Nuwamba, 1977 (46 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
AFC Bournemouth (en) Fassara1994-200220110
  England national under-21 association football team (en) Fassara1998-199820
Portsmouth F.C. (en) Fassara2002-200420
Swindon Town F.C. (en) Fassara2004-200400
AFC Bournemouth (en) Fassara2004-2004171
AFC Bournemouth (en) Fassara2004-2007531
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara
Tsayi 178 cm

Edward John Frank Howe (an haife shi 29 Nuwamba 1977) ƙwararren manajan ƙwallon ƙafa ne kuma tsohon ɗan wasa. Shi ne manajan kulob na Premier League Newcastle United.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]