Jump to content

El Hadji Dieye

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
El Hadji Dieye
Rayuwa
Haihuwa Senegal, 1 ga Janairu, 2002 (22 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Dieye

El Hadji Dieye (an haife shi ranar 1 ga watan Janairun 2002)[1] ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin winger. Kulob Saint-Étienne.

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]
El Hadji Dieye

Dieye ya shiga asusun Saint-Étienne ranar 31 ga watan Agustan 2021.[2] Ya fara buga wasansa na farko na ƙwararru tare da Saint-Étienne a wasan da suka doke Strasbourg da ci 5–1 a gasar Ligue 1 a ranar 17 ga watan Oktoban 2021.[3]

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]