Emil Krafth

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Emil Krafth
Rayuwa
Cikakken suna Emil Henry ­Kristoffer Krafth
Haihuwa Ljungby (en) Fassara, 2 ga Augusta, 1994 (29 shekaru)
ƙasa Sweden
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
A.C. Cesena (en) Fassara-
A.C. ChievoVerona (en) Fassara-
  Sweden national under-17 football team (en) Fassara2011-201110
Östers IF (en) Fassara2011-2011240
Helsingborgs IF (en) Fassara2012-2015
  Sweden national under-19 football team (en) Fassara2012-201381
  Sweden national under-21 football team (en) Fassara2012-
Helsingborgs IF (en) Fassara2012-2015763
  Sweden national association football team (en) Fassara2014-2015763
  Bologna F.C. 1909 (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 17
Nauyi 79 kg
Tsayi 181 cm

Emil Krafth Emil Henry Kristoffer Krafth (an haife shi 2 ga Agusta 1994) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Sweden wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya na dama ko tsakiya don ƙungiyar Premier League Newcastle United da kuma Sweden ta ƙasa.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]