Evarine Katongo
Appearance
Evarine Katongo | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | 29 Disamba 2002 (21 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 155 cm |
Evarine Suzeni Katongo (an Haife ta a ranar 29 ga watan Disamba shekara ta 2002) ' yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Zambiya wacce ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga ZISD Queens da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Zambia . Ta kasance wani ɓangare na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Zambia a gasar ƙwallon ƙafa a gasar Olympics ta bazara ta shekara ta 2020 .
An nada Katongo a cikin tawagar Zambia don gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA ta shekara ta 2023 .