Fahd Ndzengue

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Fahd Ndzengue
Rayuwa
Haihuwa Libreville, 7 ga Yuli, 2000 (23 shekaru)
ƙasa Gabon
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Fahd Richard Ndzengue Moubeti (an haife shi a ranar 7 ga watan Yulin 2000) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne na Gabon wanda ke taka leda a matsayin winger na na kulob ɗin Slovenia side Tabor Sežana.

Aikin kulob/Ƙungiya[gyara sashe | gyara masomin]

Ndzengue samfurin matasa ne na Mounana, kuma gogaggen ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta duniya a gasar cin kofin zakarun Turai da CAF Confederation Cup tare da ƙungiyar farko.[1] Ya shiga Tabor Sežana a cikin shekarar 2019,[2] kuma ya fara buga wa kulob din wasa a 2–0 Slovenia PrvaLiga rashin nasara a Olimpija a ranar 10 ga watan Nuwamba 2019.[3]

Ayyukan kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Ndzengue ya yi wasa acikin tawagar kasar Gabon a 2–1 2021 na neman shiga gasar cin kofin Afrika a Gambia ranar 16 ga watan Nuwamba 2020.[4]

A matakin matasa ya taka leda a gasar cin kofin Afrika na U-17 na shekarar 2017 (da kuma wadanda suka cancanta ).[1]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 Fahd Ndzengue". Global Sports Archive. Retrieved 16 November 2020.
  2. NDZENGUE MOUBETI FAHD Fahd Richard". CF Mounana
  3. "Olimpija vs. Tabor Sežana–10 November 2019–Soccerway". soccerway.com
  4. Gambia vs Gabon (2–1) Nov 16, 2020 Live Updates and Match Report". FootballCritic

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]