Falou Samb

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Falou Samb
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 17 ga Janairu, 1997 (27 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
LFA Reggio Calabria (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Falou Samb (an haife shi a shekara ta 1997) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba a ƙungiyar Seria D ta Italiya United Riccione .

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Samb ya fara buga gasar Seria C a Mantova a ranar 6 ga Fabrairu 2016 a wasan da suka yi da Cremonese . [1]

A kan 30 Yuli 2018, ya tashi daga Italiya zuwa Malta, ya sanya hannu kan kwangilar shekaru biyu tare da Mosta . [2] Ya bar kulob din ya koma kulob din Italiya Avezzano a ranar 11 ga Janairu 2019. [3] Bayan watanni hudu kacal, an soke kwangilar Samb ta hanyar amincewar juna. [4]

A lokacin rani na 2019, Samb ya shiga kulob din Faransa Blois . [5]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Game Report by Soccerway". Soccerway. 6 February 2016.
  2. "UFFICIALE - Falou Samb firma per il Mosta" (in Italian). Zona Calcio. 30 July 2018. Archived from the original on 3 April 2019. Retrieved 25 March 2024.CS1 maint: unrecognized language (link)
  3. Avezzano Calcio, tripletta in sede di mercato: arrivano Bruni, Falou e Fulvi Archived 2019-04-03 at the Wayback Machine, centralmente.com, 11 January 2019
  4. UFFICIALE: Avezzano, ha rescisso il senegalese Falou-Samb, notiziariocalcio.com, 28 March 2019
  5. National 2. Falou Samb (Blois) : " Chez nous, il faut tout gagner ! ", lanouvellerepublique.fr, 16 September 2019