Fatima Bara
Appearance
Fatima Bara | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | El Harrach (en) , 21 ga Faburairu, 1990 (34 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Aljeriya | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Fatima Bara ( Larabci: فطيمة بارة </link> ; an haife ta a ranar i 21 ga watan Fabrairu shekarar 1990) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Aljeriya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Cibiyar ASE Alger da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Aljeriya .
Aikin kulob
[gyara sashe | gyara masomin]Fatima Bara ya taka leda a Cibiyar Alger da ke Algeria.
Ayyukan kasa da kasa
[gyara sashe | gyara masomin]Fatima Bara ta fafata ne a Algeria a gasar cin kofin Afrika ta mata ta shekarar 2018, inda ya buga wasanni biyu.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Fatima Bara at Goalzz.com (also in Arabic at Kooora.com)