Fatuma Issa Maonyo
Appearance
Fatuma Issa Maonyo | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Tanzaniya, 9 ga Afirilu, 1995 (29 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Tanzaniya | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Fatuma Issa Maonyo (an haife ta a ranar 9 ga watan Afrilu shekarar 1995) ƙwararriyar 'yar ƙwallon Tanzaniya ce wacce ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Simba Queens da kuma ƙungiyar mata ta Tanzaniya .[1]
Ayyukan kasa da kasa
[gyara sashe | gyara masomin]A watan Yulin shekarar 2018, Maonyo ta lashe gasar cin kofin CECAFA ta mata ta shekarar 2018 da Tanzania bayan da ta doke Habasha da ci 4-1 a wasansu na karshe. An kuma yanke mata hukuncin mafi kyawun 'yar wasan gasar a karshen.
Girmamawa
[gyara sashe | gyara masomin]- Gasar Cin Kofin Mata ta CECAFA : 2018
- 'Yar wasan Gasar Cin Kofin Mata ta CECAFA : 2018
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Fatuma Issa Maonyo". Global Sports Archive. Retrieved 21 February 2022.