Felipe Anderson

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Felipe Anderson
Rayuwa
Haihuwa Santa Maria (en) Fassara, 15 ga Afirilu, 1993 (31 shekaru)
ƙasa Brazil
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
West Ham United F.C. (en) Fassara-
  Santos F.C. (en) Fassara2010-2013617
  Brazil national under-17 football team (en) Fassara2010-2010
  Brazil national under-20 football team (en) Fassara2011-201340
  S.S. Lazio (en) Fassara2013-
  Brazil Olympic football team (en) Fassara2014-
  Brazil national football team (en) Fassara2015-
  S.S. Lazio (en) Fassara2021-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 8
Nauyi 70 kg
Tsayi 175 cm
felipeanderson.com.br

Felipe Anderson Felipe Anderson Pereira Gomes (an haife shi 15 ga Afrilu 1993), wanda aka fi sani da Felipe Anderson, ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Brazil wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya mai kai hari, winger ko gaba na Serie A club Lazio. A baya ya taba buga wasa a Santos, West Ham United da Porto, sannan kuma 'yan wasan ƙasar Brazil sun buga wasa sau biyu.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]