Jump to content

Fernando Bob

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Fernando Bob
Rayuwa
Haihuwa Cabo Frio (en) Fassara, 7 ga Janairu, 1988 (36 shekaru)
ƙasa Brazil
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Fluminense F.C. (en) Fassara2007-2014400
Paulista Futebol Clube (en) Fassara2008-2008
  Boavista Sport Club (en) Fassara2009-2009
  Avaí Futebol Clube (en) Fassara2009-201020
  Atlético Clube Goianiense (en) Fassara2012-201250
E.C. Vitória (en) Fassara2012-2013120
  Associação Atlética Ponte Preta (en) Fassara2013-2014663
  Associação Atlética Ponte Preta (en) Fassara2015-2015
  S.C. Internacional (en) Fassara2016-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Nauyi 74 kg
Tsayi 180 cm

Fernando Paixão da Silva (an haifeshi ranar 7 ga watan Janairu, shekara ta 1988), wanda aka fi sani da Fernando Bob, ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Brazil wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na tsaron gida na Boavista .

An haifi Fernando Bob a Cabo Frio, Rio de Janeiro, kuma matashin Fluminense ne, ya kammala karatun digiri. Ya sanya tawagarsa ta farko - da Série A - na farko a 23 ga watan Agusta shekara ta 2006, yana farawa a cikin rashin nasara 3-0 a waje da Palmeiras.

Bayan rance a Paulista, Boavista da Avaí, Fernando Bob ya koma Flu don kamfen na shekarar 2010 kuma ya ba da gudummawa yayin da ƙungiyarsa ta ɗaga taken gasar. Lamuni na gaba a Atlético Goianiense, Vitória da Ponte Preta sun bi, kuma ya sanya hannu kan kwantiragin dindindin tare da na biyun a ranar 2 ga watan Janairun shekarar 2015.

A ranar 12 ga watan Fabrairu shekarar 2015, Fernando Bob ya sanya hannu kan kwantiragin shekaru uku tare da babban kulob din Internacional . A ranar 16 ga watan Fabrairu shekarar 2017, bayan da ba a cika amfani da shi ba, ya koma Ponte a matsayin aro har zuwa karshen shekara.

A ranar 21 ga watan Agusta shekarar 2018, Fernando Bob ya shiga Minnesota United FC a Major League Soccer . Minnesota ta saki Bob a ƙarshen ƙarshen 2018 kakar su.

Statisticsididdigar aiki

[gyara sashe | gyara masomin]
As of 26 November 2017[1]
Club Season League State League Cup Continental Other Total
Division Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals
Fluminense 2006 Série A 1 0 1 0
2008 3 0 3 0
2010 20 0 20 0
2011 17 0 6 0 2 0 25 0
Subtotal 41 0 6 0 2 0 49 0
Paulista (loan) 2008 Série C 0 0 2 0 2 0
Boavista (loan) 2009 Carioca 10 0 10 0
Avaí (loan) 2009 Série A 2 0 2 0
Atlético Goianiense (loan) 2012 Série A 5 0 14 1 4 0 23 1
Vitória (loan) 2012 Série B 12 0 12 0
2013 Série A 0 0 1 0 3 0 4 0
Subtotal 12 0 1 0 3 0 16 0
Ponte Preta 2013 Série A 15 0 9 1 24 1
2014 Série B 24 0 11 0 2 0 37 0
2015 Série A 34 3 13 0 2 1 49 4
Subtotal 73 3 24 0 4 1 9 1 110 5
Internacional 2016 Série A 18 1 13 0 2 0 2 0 35 1
2017 Série B 0 0 2 0 2 0
Subtotal 18 1 15 0 2 0 2 0 37 1
Ponte Preta (loan) 2017 Série A 19 0 12 0 1 0 32 0
Career total 170 4 84 1 11 1 11 1 5 0 281 7

 

Fluminense
  • Campeonato Brasileiro Série A : 2010
Vitória
  • Campeonato Baiano : 2013
Internacional
  • Campeonato Gaúcho : 2016

Kowane mutum

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Peungiyar Campeonato Paulista ta shekara: 2017.[2]
  1. Fernando Bob at Soccerway
  2. "Com cinco jogadores e Carille, campeão Corinthians é base da seleção do Paulistão" [With five players and Carille, champion Corinthians is the baseline of the Paulistão team of the year] (in Harshen Potugis). Globo Esporte. 8 May 2017. Retrieved 21 May 2017.

 

Hanyoyin haɗin waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Fernando Bob at Sambafoot