Footskating 101

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Footskating 101
Asali
Lokacin bugawa 2007
Asalin suna Footskating 101
Asalin harshe Turanci
Ƙasar asali Afirka ta kudu
Characteristics
Genre (en) Fassara independent film (en) Fassara
Direction and screenplay
Darekta Brendan Jack (en) Fassara
Thomas Ferreira (en) Fassara
External links

Footskating 101 shiri ne mai zaman kansa, shirin na wasan barkwanci ne na ƙasar Afirka ta Kudu.

Makirci[gyara sashe | gyara masomin]

Domin ya ceci kakarsa, garinsa, da shi kansa, Vince, ɗan talaka mai hakar ma'adinai, ya shiga gasar wasan ƙwallon ƙafa ta skateboard ba tare da allo ba. Ya ƙirƙira matsanancin wasan ƙwallon ƙafa.

Tambayoyi[gyara sashe | gyara masomin]

  • An sadaukar da fim ɗin ga Brett Goldin, ɗaya daga cikin mambobi na asali na Crazy biri, kuma m footskater, wanda ya mutu a 2006. Da farko dai, Goldin na nufin ya nuna irin rawar da Vince ya taka a cikin fim din.
  • Har ila yau, fim din ya buga Craig Archer a matsayin memba na jama'a, masu wasan kwaikwayo John Vlismas, Rob van Vuuren, Kagiso Lediga da Riaad Moosa, Shaun "Worm" Brauteseth daga rukunin dutsen punk The Finkelstiens, mai karanta labarai Reuben Goldberg, DJs Elana Afrika, Ian F da Sasha Martinengo, ɗan wasan kwaikwayo na Isidingo Robert Whitehead da kuma supermodel Kerry McGregor.

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

Official sites[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin Hadi na waje[gyara sashe | gyara masomin]