Ghazi Ayadi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ghazi Ayadi
Rayuwa
Haihuwa 19 ga Yuli, 1996 (27 shekaru)
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Club Africain (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Ghazi Ayadi (an haife shi a ranar 19 ga watan Yulin shekarar 1996) shi ne kuma ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Tunusiya wanda ke wasa a matsayin ɗan wasan tsakiya .

Klub din[gyara sashe | gyara masomin]

Ya fara aikin sa ne da Club Africain .[1] On 6 March 2020, he signed for Saudi club Damac.[2] A ranar 6 ga Maris din shekarar 2020, ya sanya hannu kan kulob din Damac na Saudiyya.[3]

Ayyukan duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Ya fara buga wa ƙasar sa ta farko ta ƙasar Tunisia a shekara ta 2018.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

 

  1. "Ghazi Ayadi". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 20 February 2021.
  2. "ضمك يتعاقد مع التونسي غازي العيادي حتى نهاية الموسم". 6 March 2020.
  3. "الملعب التونسي يضم غازي العيادي لموسمين".