Jump to content

Gustav Isaksen

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Gustav Isaksen
Rayuwa
Haihuwa Over Hjerk (en) Fassara, 19 ga Afirilu, 2001 (23 shekaru)
ƙasa Daular Denmark
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
FC Midtjylland (en) Fassara2019-202310024
  SS Lazio (en) Fassara6 ga Augusta, 2023-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Tsayi 1.81 m
Gustav murnar lashe gasa

Gustav Tang Isaksen (an haife shi a ranar sha tara 19 ga watan Afrilu shekarar 2001) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ko na gefe don ƙungiyar Seria A ta Italiya Lazio.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.