Jump to content

Halle Houssein

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Halle Houssein
Rayuwa
Haihuwa 11 Disamba 2004 (20 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Halle Rose Houssein (an haife ta a ranar 11 ga watan Disamba shekarar 2004) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Ingila wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na West Ham United .

Houssein ta fara aikinta tare da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Arsenal . A ranar 12 ga watan Oktoba Satumba shekarar 2021, ta yi karo da Arsenal a gwagwalada wasan da suka doke Reading da ci 4-0. Kafin rabin na biyu na shekarar 2021 da kuma shekara ta 22, Houssein ya rattaba hannu kan West Ham United a Ingila.

Rayuwa ta sirri

[gyara sashe | gyara masomin]

Houssein asalin Cyprus ne na Turkiyya.


Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]

Samfuri:West Ham United F.C. Women squad