Hassan Omale
Appearance
6 ga Yuni, 2015 - | |||
| Rayuwa | |||
| ƙasa | Najeriya | ||
| Sana'a | |||
| Sana'a | ɗan siyasa | ||
| Imani | |||
| Jam'iyar siyasa | All Progressives Congress | ||
Hassan Omale ɗan siyasan Najeriya ne. Ya kasance ɗan majalisar wakilai ta tarayya mai wakiltar mazaɓar Ankpa, Olamaboro da Omala na jihar Kogi a majalisar wakilai ta takwas (8). [1] [2] [3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Itodo, Yemi (2017-12-13). "Kogi reps member, Omale warns Nigerian politicians against self-enrichment". Daily Post Nigeria (in Turanci). Retrieved 2025-01-01.
- ↑ admin (2017-12-28). "Hassan Omale Flags Off Ojiaji Bridge in Omala". :: Kogi Reports (in Turanci). Retrieved 2025-01-01.
- ↑ Wande, S.-Davies (2018-01-31). "Reps ask transport ministry to complete Otukpo-Ajaokuta railway project". Tribune Online (in Turanci). Retrieved 2025-01-01.