Jump to content

Hatten Baratli

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Hatten Baratli
Rayuwa
Haihuwa Tunisiya, 9 ga Janairu, 1991 (33 shekaru)
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
CA Bizertine (en) Fassara2009-2012393
Club Africain (en) Fassara2012-2014351
CA Bizertine (en) Fassara2014-201580
  Tunisia national association football team (en) Fassara2014-
Damac FC (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Hatten Baratli

Hatten Baratli (an haife shi a ranar 9 ga watan Janairun shekarata 1991) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙwallon ƙafa ta ƙasar Tunusiya da ke wasa a matsayin ɗan wasan tsakiya na CA Bizertin .

Hanyoyin haɗin waje[gyara sashe | gyara masomin]