Jump to content

Houssam Amaanan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Houssam Amaanan
Rayuwa
Haihuwa Oujda (en) Fassara, 12 Mayu 1994 (30 shekaru)
ƙasa Moroko
Harshen uwa Abzinanci
Karatu
Harsuna Larabci
Abzinanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Chabab Rif Al Hoceima (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Houssam Amaanan (an haife shi ranar 12 ga watan Mayu, 1994 a Oujda ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Morocco wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na JS Soualem . [1]

Ya nuna kansa bayan ya taimaka wa MAS Fes lashe gasar cin kofin Al'arshi ta Morocco ta 2016 a kan ƙungiyoyin gargajiya a Botola pro. Ƙara </link>, MAS Fes ya kasance a cikin Botola 2 kakar 2016.

Ya sanya hannu kan Wydad Casablanca hunturu na 2017 don kwangilar shekaru 3 da rabi.

A ranar 17 ga Yuli 2022, Amaanan ya koma Ohod na Saudi Arabiya. [2]

A ranar 1 ga Fabrairu 2023, Amaanan ya shiga JS Soualem . [3]

MAS F

  • Kofin Al'arshi na Morocco 2016 : 2016
  1. "حسام أمعنان - Houssam Amaanan".
  2. "حسام أمعنان ينضم إلى صفوف نادي أحد السعودي لموسم واحد قابل للتجديد".
  3. "شباب السوالم الرياضي يعزز صفوفه بالتعاقد مع حسام أمعنان".