Hugo Broos
Appearance
![]() | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
![]() | |||||||||||||||||||||||||||||||
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Cikakken suna | Hugo Henri Broos | ||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa |
Grimbergen (en) ![]() | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Beljik | ||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Dutch (en) ![]() | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a |
ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) ![]() | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa |
Mai buga baya centre-back (en) ![]() | ||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 180 cm |


Hugo Henri Broos (an haife shi 10 ga watan Afrilu shekara ta 1952) manajan ƙwallon ƙafa ne na Beljiyam wanda a halin yanzu shi ne manajan ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Afirka ta Kudu. Hugo Broos mai koyar da Kamaru a gasar cin kofin FIFA Confederations Cup na 2017 Bayanin sirri Cikakken suna Hugo Henri Broos.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.