Jump to content

Illia Zabarnyi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Illia Zabarnyi
Rayuwa
Haihuwa Kiev, 1 Satumba 2002 (23 shekaru)
ƙasa Ukraniya
Karatu
Harsuna Harshan Ukraniya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  FC Dynamo Kyiv (en) Fassara2019-2023501
  Ukraine men's national football team (en) Fassara2020-493
AFC Bournemouth (en) Fassara2023-2025781
  Paris Saint-Germain2025-
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara
Lamban wasa 6
Tsayi 1.89 m

Illia Borysovych Zabarnyi (Ukrainian: Ілля Борисович Забарний; An haifeshi ranar 1 ga watan Satumba, 2002) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Ukrain, wanda ke buga wasan a matsayin ɗan baya na tsakkiya a gasar Firimiya Lig ga Ƙungiyar ƙwallon kafa ta AFC Bournemouth da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta kasarsa Ukraine national team.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.