Jump to content

Iseoluwa Abidemi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Iseoluwa Abidemi
Rayuwa
Haihuwa Ogun, 19 Disamba 2004 (19 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a mawaƙi, singer-songwriter (en) Fassara da gospel singer (en) Fassara
Muhimman ayyuka Yes I Can (en) Fassara

Iseoluwa Abidemi (an Haife shi 18 Disamba 2004) mawaƙin bisharar ɗan Najeriya ne, mawaƙa kuma mai shirya kide-kide na Iseoluwa. Mahaifiyarta ta gano basirar waƙarta tana ɗan shekara biyar kuma ta sanya ta cikin ƙungiyar mawakan makarantarta tana ba da ajiyar kuɗi da kuma jagoranci. Ta fito da kanta mai taken Iseoluwa na farko a cikin 2017 da kuma album dinta na farko Yes I Can a 2019. An ba ta lambar yabo ta African Music Personality of the Year (2019) ta taron koli na yara da lambar yabo a Afirka.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.