Jump to content

Júlio Franque

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Júlio Franque
Rayuwa
Haihuwa Maputo, 29 Nuwamba, 1996 (28 shekaru)
ƙasa Mozambik
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Júlio Pedro Franque (an haife shi ranar 29 ga Nuwamba, 1996), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Mozambique wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida ga Ferroviário da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Mozambique . [1]

Ƙasashen Duniya

[gyara sashe | gyara masomin]

Franque ya fara buga wasansa na farko na kasa da kasa a ranar 29 ga Mayu 2018, yana kiyaye takarda mai tsabta a cikin nasara da ci 3-0 akan Comoros a gasar cin kofin COSAFA na 2018 .[2]

Kididdigar sana'a

[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya

[gyara sashe | gyara masomin]
As of matches played 18 November 2019.[3]
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Mozambique 2018 2 0
2019 5 0
Jimlar 7 0
  1. "Mozambique – Franque – Profile with news, career statistics and history – Soccerway". int.soccerway.com. Retrieved 22 July 2020.
  2. "Mozambique vs. Comoros (3:0)". int.soccerway.com. Retrieved 22 July 2020.
  3. "Júlio Franque". national-football-teams.com. Retrieved 22 July 2020.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Júlio Franque at Flashscore.com