James Tarkowski

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
James Tarkowski
Rayuwa
Cikakken suna James Alan Tarkowski
Haihuwa Manchester, 19 Nuwamba, 1992 (31 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Makaranta Failsworth School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Oldham Athletic A.F.C. (en) Fassara1 ga Janairu, 2011-31 ga Janairu, 2014725
Brentford F.C. (en) Fassara31 ga Janairu, 2014-1 ga Faburairu, 2016704
  Burnley F.C. (en) Fassara1 ga Faburairu, 2016-
  England national association football team (en) Fassara23 ga Maris, 2018-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Nauyi 81 kg
Tsayi 185 cm

James Tarkowski[1] James Alan Tarkowski (an haife shi 19 Nuwamba 1992) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ingila wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya na ƙungiyar Premier League Everton.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. https://en.m.wikipedia.org/wiki/James_Tarkowski