Jami'ar Kimiyya da Fasaha ta Zamzam
Appearance
Jami'ar Kimiyya da Fasaha ta Zamzam | |
---|---|
Bayanai | |
Iri | jami'a |
Ƙasa | Somaliya |
Aiki | |
Mamba na | Somali Research and Education Network (en) da Ƙungiyar Jami'in Afrika |
Tarihi | |
Ƙirƙira | 2013 |
zust.edu.so |
Jami'ar Kimiyya da Fasaha ta Zamzam (ZUST) wata cibiyar ilimi ce ta Somaliya da aka kafa a cikin 2013 don manufar inganta ƙarfin ɗan adam da ake buƙata a cikin ƙasar. Jami'ar tana da babban harabar a Mogadishu, Somaliya kuma tana da harabar a cikin biranen Baidoa da Jowhar.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.