Jan Oblak

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jan Oblak
Rayuwa
Haihuwa Kranj (en) Fassara, 7 ga Janairu, 1993 (31 shekaru)
ƙasa Sloveniya
Mazauni Škofja Loka (en) Fassara
Harshen uwa Slovene (en) Fassara
Ƴan uwa
Ahali Teja Oblak (en) Fassara
Karatu
Harsuna Slovene (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Slovenia national under-21 football team (en) Fassara2009-2013180
NK Olimpija Ljubljana (en) Fassara2009-2010340
NK Olimpija Ljubljana (en) Fassara2009-20103328
  Slovenia national under-17 football team (en) Fassara2009-2009
Hapoel Tel Aviv F.C. (en) Fassara2010-2014160
S.C. Beira-Mar (en) Fassara2010-201000
U.D. Leiria (en) Fassara2011-2012160
S.C. Olhanense (en) Fassara2011-201100
  Slovenia national football team (en) Fassara2012-370
Rio Ave F.C. (en) Fassara2012-2013280
S.L. Benfica B (en) Fassara2013-201320
Atlético Madrid (en) Fassara17 ga Yuli, 2014-unknown value2320
 
Muƙami ko ƙwarewa goalkeeper (en) Fassara
Lamban wasa 13
Nauyi 87 kg
Tsayi 186 cm

Jan Oblak Jan Oblak (an haife shi 7 ga Janairu 1993) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Slovenia wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Atlético Madrid kuma kyaftin din tawagar ƙasar Slovenia. Ana yi masa kallon daya daga cikin mafi kyawun masu tsaron gida a duniya.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]