Janusz Olejniczak
Appearance
Janusz Olejniczak | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | Wrocław (en) , 2 Oktoba 1952 |
ƙasa | Poland |
Mutuwa | 20 Oktoba 2024 |
Ƴan uwa | |
Abokiyar zama | Sławomira Łozińska (en) |
Karatu | |
Makaranta | Chopin University of Music (en) |
Harsuna | Polish (en) |
Sana'a | |
Sana'a | pianist (en) , mai rubuta kiɗa, mawaƙi da jarumi |
Kyaututtuka |
gani
|
Artistic movement | classical music (en) |
Kayan kida | piano (en) |
Jadawalin Kiɗa |
DUX Recording Producers (en) Wifon (en) |
IMDb | nm0646237 |
jolejniczak.wordpress.com |
Janusz Olejniczak (2 Oktoba 1952 - 20 Oktoba 2024) ɗan wasan pian ɗan ƙasar Poland ne, malamin ilimi kuma ɗan wasan kwaikwayo. Ya yi sana'a a duniya a matsayin mai wasan piano, musamman da kiɗan piano na Chopin wanda ya yi ta kayan kida na zamani da na zamani.
Ya nuna mawaƙin a cikin fim ɗin 1991 Blue Note, kuma ya buga kiɗan piano a cikin fim ɗin 2002 The Pianist, kuma ya bayyana a matsayin hannu biyu.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.