Jefferson Baiano

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Jefferson Silva dos Santos (an haife shi a ranar 10 ga watan Mayun shekarar, 1995), wanda aka fi sani da Jefferson Baiano, ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Brazil. Yana kuma taka leda a Bucheon a matsayin aro daga Santa Rita .

Kididdigar kulob (Japan kawai)[gyara sashe | gyara masomin]

An sabunta zuwa ƙarshen kakar 2018 .

Kuɗin wasan League Kofi Kofin League Jimla
Lokaci Kulab League Ayyuka Goals Ayyuka Goals Ayyuka Goals Ayyuka Goals
Japan League Kofin Sarki Kofin J.League Jimla
2018 Mito HollyHock J2 League 34 11 1 1 - 35 12
2019 Montedio Yamagata 0 0 0 0 - 0 0
Jimla 34 11 1 1 0 0 35 12

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

 

Hanyoyin haɗin waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Jefferson Baiano at J.League (in Japanese)